Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tổng hợp lịch thi đấu tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra trong ngày hôm nay – Xem lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá: Hôm nay xem gì?

Mẹo tìm kiếm tên đội:

  • Trên máy Windows: Ấn Ctrl + F và gõ tên đội muốn tìm.
  • Trên máy Mac: Ấn command + F và gõ tên đội muốn tìm.

LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY 28/10/2020

FIFA > U16 Friendlies 2020 > October
ĐứchủyThụy Sĩ
UEFA > Champions League 2020/2021 > Group A
00:55Lokomotiv Moskva1:2 (0:1)Bayern München
03:00Atlético Madrid3:2 (1:1)RB Salzburg
UEFA > Champions League 2020/2021 > Group B
00:55Shakhtar Donetsk0:0 (0:0)Inter
03:00Bor. Mönchengladbach2:2 (1:0)Real Madrid
UEFA > Champions League 2020/2021 > Group C
03:00FC Porto2:0 (1:0)Olympiakos Piräus
03:00Olympique Marseille0:3 (0:1)Manchester City
UEFA > Champions League 2020/2021 > Group D
03:00Atalanta2:2 (0:2)AFC Ajax
03:00Liverpool FC2:0 (0:0)FC Midtjylland
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group A
01:00Kosovo0:6 (0:4)Hà Lan
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group E
01:00Bồ Đào Nha1:0 (0:0)Cyprus
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group F
00:00Slovakia2:0 (2:0)Latvia
00:30Thụy Điển2:0 (1:0)Iceland
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group G
03:00Áo0:0 (0:0)Pháp
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group H
00:00Lithuania0:9 (0:5)Bỉ
UEFA > U19 EURO Quali. League B 2020-2022 Round 1 > Group 4
Sloveniađổi lịchIsrael
Thụy Sĩđổi lịchPhần Lan
CONMEBOL > Copa Sudamericana 2020 > 2. Round
05:15Sport Huancayo1:1 (0:0)Liverpool
05:15Audax Italiano2:1 (1:1)Bolívar
07:30Unión La Calera0:0 (0:0)Deportes Tolima
Austria > Regionalliga Ost 2020/2021
01:00SV Stripfing/Weidenđổi lịch1. Wiener Neustädter SC
Belgium > Reserve Pro League 2020/2021 Group 2
RWDM Brussels FC IIđổi lịchKVC Westerlo II
Bosnia-Herzegovina > Premier Liga 2020/2021
22:30Željezničar Sarajevo-:-Zrinjski Mostar
Brazil > Série B 2020
05:00Chapecoense0:0 (0:0)CSA - AL
Brazil > Copa do Brasil 2020 > Round of 16
07:30Botafogo - RJ0:1 (0:0)Cuiabá - MT
Brazil > Série D 2020 > Group C
01:00Guarany de Sobral - CE1:3América - RN
Brazil > U17 Campeonato Brasileiro 2020 Grupo A
01:00Sport - PE0:0Bahia - BA
01:00Grêmio Porto Alegre7:0Chapecoense
01:00Corinthians SP3:1Botafogo - RJ
01:00Vasco da Gama4:1América - MG
Brazil > U17 Campeonato Brasileiro 2020 Grupo B
01:00Cruzeiro0:1Fluminense RJ
01:00Flamengo RJ3:4Athletico Paranaense
01:00Internacional3:0Vitória - BA
01:00Ceará - CE1:1Santos FC
01:00São Paulo FC3:0Goiás
Brazil > U17 Campeonato Brasileiro 2020 Grupo A
06:30Atlético Mineiro0:3Palmeiras
Chile > Primera B 2020
20:00Deportes Valdivia-:-Rangers
20:00Cobreloa-:-Santiago Morning
20:00Puerto Montt-:-Santa Cruz
21:00Melipilla-:-Copiapó
23:00San Marcos-:-Deportes Temuco
23:30Magallanes-:-Ñublense
China > Super League 2020 Relegation > 13.-16. Platz Playoffs
14:30Shenzhen FC0:0Shijiazhuang Ever Bright
China > Super League 2020 Playoffs > Semi-finals
18:35Beijing Guoan-:-Guangzhou Evergrande
China > League One 2020 Aufstieg
14:00Kunshan FC0:1Chengdu Better City
18:35Taizhou Yuanda-:-Changchun Yatai
China > League One 2020 Abstieg > Group 1
14:00Sichuan Jiuniu1:1Guizhou Hengfeng
18:35Beijing Sport University-:-Xinjiang Tianshan Leopard FC
China > League One 2020 Abstieg > Group 2
13:30Jiangxi Liansheng1:1 (1:1)Heilongjiang Lava Spring
17:00Nantong Zhiyun-:-Suzhou Dongwu
Colombia > Primera B 2020
08:00Atlético Huila3:1 (2:1)Boca Juniors de Cali
Costa Rica > Primera División 2020/2021 Apertura
04:00Limón FC1:0 (1:0)Municipal Grecia
09:00CS Herediano1:1 (0:0)AD San Carlos
Croatia > 1. HNL 2020/2021
23:00Slaven Belupo-:-Lokomotiva Zagreb
Croatia > 2. HNL 2020/2021
22:00HNK Cibalia-:-Hajduk Split II
Cyprus > First Division 2020/2021
21:00Nea Salamina-:-Ermis Aradippou
22:00Ethnikos Achna-:-Anorthosis Famagusta FC
Cyprus > Kypello Kyprou 2020/2021 > Zwischenrunde
22:00PAEEK-:-APOEL Nikosia
Cyprus > Kypello Kyprou 2020/2021 > Round of 16
22:00Onisilos Sotiras-:-Karmiotissa Polemidion
Czech Republic > 1. fotbalová liga 2020/2021
České Budějoviceđổi lịchBohemians 1905
Czech Republic > 2. fotbalová liga 2020/2021
FK Blanskođổi lịchFC Hradec Králové
FK Dukla Prahađổi lịchMFK Chrudim
FK Varnsdorfđổi lịchViktoria Žižkov
FK Fotbal Třinecđổi lịchFK MAS Táborsko
SK Líšeňđổi lịchSlavoj Vyšehrad
SK Prostějovđổi lịchFK Ústí nad Labem
FC Sellier & Bellot Vlašimđổi lịchVysočina Jihlava
Ecuador > Serie B 2020
07:00Atlético Porteño1:0Manta
England > Championship 2020/2021
02:00Barnsley FC3:0 (2:0)Queens Park Rangers
02:45Blackburn Rovers2:4 (1:3)Reading FC
02:45Brentford FC1:1 (1:0)Norwich City
02:45Middlesbrough FC2:0 (0:0)Coventry City
02:45Swansea City2:0 (1:0)Stoke City
02:45Wycombe Wanderers1:1 (0:0)Watford FC
England > League One 2020/2021
02:00AFC Wimbledon1:0 (1:0)Blackpool FC
02:00Bristol Rovers1:3 (1:0)Hull City
02:00Charlton Athletic2:0 (2:0)Oxford United
02:00Crewe Alexandra0:1 (0:1)Lincoln City
02:00Ipswich Town1:0 (0:0)Gillingham FC
02:00Milton Keynes Dons2:0 (0:0)Wigan Athletic
02:00Peterborough United2:2 (1:1)Burton Albion
02:00Swindon Townđổi lịchAccrington Stanley
02:45Fleetwood Town1:0 (1:0)Shrewsbury Town
02:45Plymouth Argyle2:1 (1:0)Doncaster Rovers
02:45Portsmouth FC4:0 (1:0)Northampton Town
02:45Rochdale AFC2:2 (2:2)Sunderland AFC
England > League Two 2020/2021
01:30Crawley Town4:0 (3:0)Tranmere Rovers
02:00Carlisle United3:1 (2:0)Morecambe FC
02:00Walsall FC0:2 (0:1)Cambridge United
02:00Forest Green Rovers1:0 (1:0)Grimsby Town
02:00Harrogate Town0:0 (0:0)Stevenage FC
02:00Leyton Orient1:1 (1:0)Exeter City
02:00Mansfield Town2:4 (1:2)Barrow AFC
02:00Newport County2:1 (0:0)Colchester United
02:00Port Vale FC2:1 (0:0)Cheltenham Town
02:00Southend United1:2 (0:0)Oldham Athletic
02:00Bolton Wanderers1:0 (1:0)Bradford City
02:45Scunthorpe Unitedđổi lịchSalford City
England > National League 2020/2021
02:00Wrexham AFC0:0 (0:0)Barnet FC
02:45Aldershot Town1:4 (1:1)Torquay United
02:45Boreham Wood1:0 (1:0)Woking FC
02:45Bromley FC3:2 (1:1)Weymouth FC
02:45Dover Athletic3:2 (2:1)Eastleigh FC
02:45Hartlepool United1:1 (1:0)Altrincham FC
02:45King's Lynn2:3 (0:1)Wealdstone FC
02:45Maidenhead United2:1 (0:1)Dagenham & Redbridge
02:45Stockport County0:0 (0:0)Solihull Moors
02:45Yeovil Town1:2 (1:1)Sutton United
Finland > Ykkönen 2020
23:30Vaasan PSđổi lịchKTP
France > National 2020/2021
FC Annecyđổi lịchFC Villefranche Beaujolais
US Quevilly-Rouenđổi lịchFC Bourg-Péronnas
FC Sèteđổi lịchRed Star FC
Sporting Club Lyonđổi lịchSO Cholet
France > National 2 Groupe D 2020/2021
23:30Le Puy Foot 43-:-FC Nantes (CFA)
22:00Vendée Les Herbiers-:-US Colomiers
France > Youth Championnat National Gr.B 2020/2021
17:00ESTAC Troyes-:-Clermont Foot
France > Youth Championnat National Gr.D 2020/2021
20:30Pieve di Lota-:-OGC Nice
Georgia > Erovnuli Liga 2020
23:00FC Telavi-:-FC Saburtalo
Germany > Regionalliga Nordost 2020/2021
Union Fürstenwaldeđổi lịchFC Viktoria 1889 Berlin
Hertha BSC IIđổi lịchTeBe Berlin
20:00Berliner AK 07-:-VSG Altglienicke
Germany > Regionalliga Südwest 2020/2021
20:30SC Freiburg II-:-Bahlinger SC
01:00VfR Aalen1:0 (1:0)FC Gießen
Germany > Oberliga Westfalen 2020/2021
SG Wattenscheid 09đổi lịchHammer SpVg
Gibraltar > Premier Divison 2020/2021
02:30Lynx FC5:0Manchester 62 FC
Hungary > Magyar Kupa 2020/2021 > 2. Round
18:00Csácsbozsok-Nemesapáti-:-Budapest Honvéd
18:00Dabas-Gyón FC-:-Budafoki MTE
18:00Szentlőrinc SE-:-Puskás FC
18:00Zsámbéki SK-:-Tállya KSE
18:00Kiskunfelegyhazi HTK-:-Dorogi FC
18:00Kabai FC-:-Fémalk-Dunavarsány
18:00Ménfőcsanak ESK-:-Szombathelyi Haladás
18:00Salgotarjan BTC-:-Pécsi MFC
18:00Cso-Ki Sport-:-Hódmezővásárhely FC
18:30Gárdony Városi SC-:-Fehérvár FC
18:30Lipót Pékség SE-:-Zalaegerszegi TE
18:30Gyöngyösi AK-YTONG-:-Mezõkövesd-Zsóry
18:30Bátaszék SE-:-MTK Budapest
18:30III. Kerületi TVE-:-Szeged 2011 FC
18:30Zalaszentgróti VFC-:-Tiszafuredi VSE
18:30Cegledi VSE-:-FC Ajka
18:30Érdi Városi SE-:-Kazincbarcika BSC
18:30Taksony SE-:-Kozármisleny SE
18:30Tarpa SC-:-BTE Felsőzsolca
18:30Budapesti VSC-:-Debreceni VSC
18:30Egri FC-:-Budapesti Vasas
18:30Nagykanizsai ULE-:-DEAC
18:30Monori SE-:-BFC Siófok
18:30Soroksár Erzsébet-:-Győri ETO FC
18:30ASR Gázgyár-:-Kaposvári RFC
19:00Kecskeméti TE-:-Kisvárda FC
22:00Dunaújváros FC-:-Újpest FC
Indonesia > Liga 1 2020
Persiraja Banda Acehđổi lịchPersela Lamongan
Persipura Jayapurađổi lịchArema Cronus FC
Pusamania Borneođổi lịchBali United
Ireland > Premier Division 2020
Shamrock Roversđổi lịchDerry City
Ireland > First Division 2020
02:45Athlone Town0:1 (0:1)Bray Wanderers
02:45Cabinteely FC0:2 (0:0)Drogheda United
02:45Galway United2:2 (1:0)UC Dublin
02:45Wexford FC2:1 (0:1)Longford Town
02:45Cobh Ramblers0:0 (0:0)Shamrock Rovers II
Italy > Coppa Italia 2020/2021 > 3. Round
00:00Pordenone Calcio1:4 (0:0, 0:0, 0:0) psoSS Monza 1912
20:00Torino FC-:-US Lecce
20:30Cagliari Calcio-:-US Cremonese
21:00Cosenza Calcio-:-Monopoli
21:00AS Cittadella-:-Spezia Calcio
22:00Benevento Calcio-:-Empoli FC
22:00Brescia Calcio-:-AC Perugia Calcio
23:00Hellas Verona-:-Venezia FC
23:00ACF Fiorentina-:-Calcio Padova
23:00FC Crotone-:-SPAL 2013 Ferrara
23:00Genoa CFC-:-US Catanzaro
Italy > Serie C Girone A 2020/2021
23:30Juventus II-:-Calcio Como
Italy > Serie D Girone A 2020/2021
21:00USD Lavagnese 1919-:-Casale
21:00Imperia-:-Citta di Varese
21:00Legnano-:-Gozzano
Italy > Serie D Girone B 2020/2021
20:30USD Caravaggio-:-AC Crema
Italy > Serie D Girone C 2020/2021
20:30APC Chions-:-Calcio Montebelluna
Italy > Serie D Girone E 2020/2021
20:30AC Sangiovannese-:-US Pianese
Italy > Serie D Girone I 2020/2021
21:00Paternó-:-Dattilo
Japan > J1 League 2020
17:00Vegalta Sendai-:-Vissel Kobe
17:00FC Tokyo-:-Kashiwa Reysol
17:00Sanfrecce Hiroshima-:-Yokohama F. Marinos
Japan > J3 League 2020
17:00Gamba Osaka II-:-Fukushima United
Japan > Emperor's Cup 2020 > 3. Round
11:00Fukuyama City FC2:0 (1:0)Mitsubishi Mizushima FC
14:00Honda FC-:-Maruyasu Okazaki
16:00Niigata University-:-Fukui United
17:00Fuji University-:-ReinMeer Aomori
17:00Tsukuba University-:-Tokyo Musashino City FC
17:00Arterivo Wakayama-:-FC Tiamo Hirakata
17:00NI of F&S-:-Verspah Oita
Kosovo > Superliga 2020/2021
20:00FK Drenica-:-KF Trepça
20:00KF Gjilani-:-Besa Pejë
20:00KF Ballkani-:-Prishtina KF
Kuwait > Premier League 2020/2021
21:30Al Tadamun-:-Al Salibikhaet SC
21:30Al Yarmouk-:-Burgan SC
23:45Al Shabab-:-Al Salmiya SC
Latvia > Latvijas kauss 2020 > Semi-finals
18:00FK Liepāja-:-Valmiera FC
18:00FK Ventspils-:-FK Rīgas Futbola skola
Liechtenstein > FL 1 Cup 2020/2021 > Quarter-finals
FC Balzers IIđổi lịchFC Ruggell
FC Triesenbergđổi lịchUSV Eschen/Mauren
Lithuania > A Lyga 2020
23:30FK Riteriai-:-FK Panevėžys
Mexico > Liga de Expansión 2020/2021 Apertura
06:00Mineros de Zacatecas1:1TM Fútbol Club
08:05Pumas Tabasco0:2Alebrijes de Oaxaca
10:05Cimarrones de Sonora2:0Tepatitlán
Moldova > Cupa Moldova 2020/2021 > Round of 16
18:00FC Zimbru-:-FC Floreşti
18:00CS Petrocub-:-CF Ungheni
18:00Dinamo Auto-:-Sokol Copceac
18:00Sporting Trestieni-:-FC Sfîntul Gheorghe
18:00Speranţa Nisporeni-:-Dacia Buiucani
20:00FC Sheriff-:-FC Iskra-Stal
Netherlands > KNVB beker 2020/2021 > 1. Round
00:45FC Twente1:3 (0:2)De Graafschap
01:45VVV-Venlo4:2 (0:1)FC Den Bosch
01:45sc Heerenveen3:1 (3:1)TOP Oss
03:00FC Dordrecht2:4 (1:3)FC Utrecht
VV Capelleđổi lịchAmsterdamsche FC
Kozakken Boysđổi lịchHarkemase Boys
HHC Hardenbergđổi lịchVitesse
OSS '20đổi lịchVV Katwijk
VV Staphorstđổi lịchPEC Zwolle
RKVV Westlandiađổi lịchSteDoCo
VV UNA/Brinvastđổi lịchRKSV Groene Ster
TEC VVđổi lịchFC Groningen
Norway > Eliteserien 2020
01:00Viking FK0:1 (0:1)FK Haugesund
Norway > 1. Divisjon 2020
20:00Grorud IL-:-Åsane Fotball
20:00KFUM Oslo-:-Ullensaker/Kisa IL
Peru > Segunda División 2020
01:00Chavelines Juniors1:0Unión Comercio
03:30Unión Huaral1:3Juan Aurich
23:00Pirata-:-Comerciantes Unidos
Poland > I Liga 2020/2021
19:00Radomiak Radom-:-GKS Tychy '71
Portugal > Taça 2020/2021 > 2. Round
Pedras Rubrasđổi lịchSC Salgueiros
22:00Rebordelo-:-Varzim SC
22:00FC Felgueiras 1932-:-Valadares Gaia
22:00Vilaverdense FC-:-Lourinhanense
Russia > 1. Division 2020/2021
18:30FK Tom Tomsk-:-SKA-Khabarovsk
19:00Spartak Moskva 2-:-Enisey Krasnoyarsk
20:00FK Nizhny Novgorod-:-FK Orenburg
20:00Tekstilshchik Ivanovo-:-Torpedo Moskva
21:00Alania Vladikavkaz-:-Akron Tolyatti
21:30Irtysh Omsk-:-Veles Moskva
21:30Volgar Astrakhan-:-Fakel Voronezh
22:00FK Chertanovo-:-FK Chayka
22:00Dinamo Bryansk-:-Baltika Kaliningrad
22:00Krylia Sovetov-:-Shinnik Yaroslavl
22:00FK Neftekhimik-:-FK Krasnodar 2
Russia > U20 Premier Liga 2020/2021 Groupe B
16:00Zenit St. Petersburg-:-FC Ural
Russia > U20 Premier Liga 2020/2021 Groupe A
17:00Rotor Volgograd-:-FK Chertanovo
Russia > U20 Premier Liga 2020/2021 Groupe B
17:00FK Strogino Moskva-:-CSKA Moskva
17:00Akademiya Konopleva-:-Lokomotiv Moskva
Russia > U20 Premier Liga 2020/2021 Groupe A
20:00Dinamo Moskva-:-FK Tambov
Saudi Arabia > King Cup 2019/2020 > Semi-finals
00:30Al Ahli SFC1:2 (1:1)Al Nassr
Singapore > Premier League 2020
18:45Lion City Sailors-:-Brunei DPMM FC
Slovakia > Slovensky Pohar 2020/2021 > 4. Round
FK Šamorínđổi lịchŽeleziarne Podbrezová
ŠK 2020 Šašováđổi lịchŠKF Sereď
Slovenia > PrvaLiga 2020/2021
22:00ND Gorica-:-NK Tabor Sežana
South Africa > Premier Soccer League 2020/2021
00:30Black Leopards1:3 (0:3)Baroka FC
00:30Chippa United0:1 (0:0)Kaizer Chiefs
Spain > Segunda División 2020/2021
01:00Girona FC2:1 (1:1)FC Cartagena
Sweden > Division 1 Norra 2020
22:00Team ThorenGruppen FF-:-Sandvikens IF
Switzerland > Promotion League 2020/2021
AC Bellinzonađổi lịchFC Sion II
Turkey > 2. Lig Beyaz 2020/2021
Kahramanmarassporđổi lịchZonguldak Kömürspor
18:0024 Erzincanspor-:-Hacettepe
18:00Ankara Demirspor-:-Manisa FK
18:00Ergene Velimeşe-:-Yeni Çorumspor
18:00Hekimoğlu Trabzon-:-Uşakspor
18:00Inegölspor-:-Afjet Afyonspor
18:00Niğde Anadolu FK-:-Kocaelispor
18:00Sancaktepe Belediye-:-Sarıyer SK
23:00Amed SK-:-Gümüşhanespor
Turkey > 2. Lig Kırmızı 2020/2021
18:001922 Konyaspor-:-Elazığspor
18:00Etimesgut Belediyespor-:-Serik Belediyespor
18:00Eyüpspor-:-Pendikspor
18:00Van BBSK-:-Bodrum Belediye
18:00Kastamonuspor-:-Bayburt İl Özel İdare
18:00Kırklarelispor-:-Kırşehir Belediyespor
18:00Pazarspor-:-Karacabey Birlikspor
18:00Sakaryaspor-:-Sivas Belediyespor
18:00Tarsus Idman Yurdu-:-BAKspor
18:00Turgutluspor-:-Karabükspor
Uruguay > Primera División 2020 Intermedio > Group B
Deportivo Maldonadođổi lịchNacional
Uruguay > Segunda División 2020
03:45Rampla Juniors2:0Albion
05:30Atenas1:1Villa Española
07:45Villa Teresa2:1Tacuarembó
USA > Major League Soccer 2020
06:00Impact de Montréal0:1 (0:1)Nashville SC
09:00Vancouver Whitecaps0:2 (0:0)Seattle Sounders
Uzbekistan > Super League 2020
17:00Surkhon Termez FK-:-Lokomotiv Tashkent
19:00FK Mash'al Mubarek-:-Pakhtakor Tashkent
Venezuela > Primera División 2020 Grupo A
04:00Estudiantes de Mérida1:2Deportivo La Guaira
07:00Deportivo Lara1:1Mineros de Guayana
Bạn cũng có thể thích