Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tổng hợp lịch thi đấu tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra trong ngày hôm nay – Xem lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá: Hôm nay xem gì?

Mẹo tìm kiếm tên đội:

  • Trên máy Windows: Ấn Ctrl + F và gõ tên đội muốn tìm.
  • Trên máy Mac: Ấn command + F và gõ tên đội muốn tìm.

LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY 22/09/2020

FIFA > U18 Friendlies 2020 > September
Thụy SĩhủyGeorgia
FIFA > U17 Friendlies 2020 > September
PháphủyThụy Sĩ
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group A
20:00Estonia0:3 (0:1)Nga
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group B
21:00Bosnia-Herzegovina0:4Italia
23:30Malta-:-Đan Mạch
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group C
23:00Na Uy-:-Xứ Wales
23:00Faroe Islands-:-Belarus
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group D
Azerbaijanđổi lịchTây Ban Nha
23:00Ba Lan-:-Cộng Hòa Séc
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group E
Scotlandđổi lịchBồ Đào Nha
Cyprusđổi lịchPhần Lan
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group F
22:00Latvia0:2Hun-ga-ri
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group G
17:00Kazakhstan0:5 (0:1)Áo
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group H
23:00Romania-:-Croatia
UEFA > Women EURO Qualifiers 2019/2020 > Group I
21:07Montenegro0:3Đức
23:00Ukraine-:-Greece
UEFA > U19 EURO Quali. League C 2020-2022 Round 1 > Group 3
Azerbaijanđổi lịchAndorra
Faroe Islandsđổi lịchMontenegro
AFC > AFC Champions League 2020 > Group C
01:00Al Taawoun0:6 (0:1)Sharjah FC
AFC > AFC Champions League 2020 > Group D
01:00Sepahan FC0:0 (0:0)Al Ain FC
Armenia > Premier League 2020/2021
FC Araratđổi lịchFC Ararat-Armenia
22:30FC Urartu-:-FC Noah
Belgium > Eerste klasse A 2020/2021
01:45Cercle Brugge3:0 (2:0)Sint-Truidense VV
Belgium > Reserve Pro League 2020/2021 Group 1
00:30Standard Liège II2:1AS Eupen II
Belgium > Reserve Pro League 2020/2021 Group 2
00:30SV Zulte Waregem II2:2Union St. Gilloise II
Belgium > Reserve Pro League 2020/2021 Group 1
01:00Oud-Heverlee Leuven II3:0Waasland-Beveren II
01:00KV Mechelen II1:3KAA Gent II
Belgium > Reserve Pro League 2020/2021 Group 2
01:00SK Deinze II2:1RFC Seraing II
01:00RWDM Brussels FC II2:4KV Kortrijk II
01:00K Beerschot VA II1:3Sporting Charleroi II
01:30KVC Westerlo II2:4KV Oostende II
Brazil > Série B 2020
06:00Botafogo - SP0:1 (0:0)Brasil de Pelotas - RS
Brazil > Série C 2020 Gruppe A
06:00Vila Nova - GO3:0 (1:0)Imperatriz - MA
Bulgaria > Parva Liga 2020/2021
00:30Arda Kardzhali2:1 (0:1)Slavia Sofia
Canada > Canadian Championship 2020 > Final
N.N.hủyN.N.
China > Super League 2020
14:30Beijing Guoan5:1 (3:0)Qingdao Huanghai
17:00Tianjin Teda0:1 (0:0)Hebei China Fortune FC
18:35Chongqing Lifan1:0 (1:0)Wuhan Zall FC
19:00Shijiazhuang Ever Bright0:1 (0:0)Shanghai SIPG
Colombia > Primera B 2020
07:40Deportes Quindío1:0 (0:0)Real San Andrés
Czech Republic > 2. fotbalová liga 2020/2021
21:30MFK Chrudim0:1Vysočina Jihlava
Czech Republic > Pohár FAČR 2020/2021 > 2. Round
22:30Baník Souš-:-České Budějovice
Denmark > Superliga 2020/2021
00:00Aalborg BK1:0 (0:0)AC Horsens
Denmark > Reserveligaen 2020/2021 Efterår
18:00Aalborg BK II1:1Silkeborg IF II
Ecuador > Serie B 2020
03:00Santa Rita1:1Manta
03:00Independiente Juniors2:0Fuerza Amarilla
06:00América de Quito1:2Chacaritas FC
Egypt > Premiership 2019/2020
01:00Pyramids FC1:0 (1:0)Haras El Hodood
England > Premier League 2020/2021
00:00Aston Villa1:0 (0:0)Sheffield United
02:15Wolverhampton Wanderers1:3 (0:2)Manchester City
England > EFL Trophy 2020/2021 > Gruppe C Nord
23:30Shrewsbury Town-:-Newcastle United U23
England > U23 Premier League Div. 1 2020/2021
01:00Everton FC U233:0 (0:0)Leicester City U23
England > U23 Professional Development League 2020/2021
01:00Colchester United U230:0Charlton Athletic U23
01:00Sheffield United U232:2Nottingham Forest U23
18:00Sheffield Wednesday U230:1Barnsley FC U23
19:00Cardiff City U231:2Bristol City U23
19:00Queens Park Rangers U235:0Ipswich Town U23
20:00Birmingham City U234:5Crewe Alexandra U23
France > Ligue 2 2020/2021
01:45AJ Auxerre2:1 (1:0)ESTAC Troyes
France > National 2020/2021
01:45Stade Laval2:1 (1:0)FC Annecy
Germany > 2. Bundesliga 2020/2021
01:30VfL Bochum2:2 (1:0)FC St. Pauli
Germany > 3. Liga 2020/2021
00:00Waldhof Mannheim2:2 (2:0)Viktoria Köln
Iceland > Úrvalsdeild 2020
02:15UMF Stjarnan1:5 (0:5)Valur Reykjavík
02:15Fylkir Reykjavík1:4 (0:0)FH Hafnarfjörður
02:15Breiðablik0:2 (0:1)KR Reykjavík
03:00Víkingur Reykjavík1:1 (0:0)HK Kópavogur
Iceland > 1. deild 2020
02:15Afturelding1:0Víkingur Ólafsvík
02:15Fram Reykjavík1:2UMF Grindavík
Ireland > Premier Division 2020
01:00Shamrock Rovers6:1 (3:0)Waterford FC
Ireland > First Division 2020
01:45Cabinteely FC0:1 (0:0)Galway United
01:45Wexford FC0:1 (0:0)Athlone Town
01:45Cobh Ramblers1:2 (1:1)Bray Wanderers
01:45Longford Town3:1 (0:1)UC Dublin
Israel > Ligat ha'Al 2020/2021
00:00Hapoel Kfar Saba3:1 (0:1)Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy > Serie A 2020/2021
01:45AC Milan2:0 (1:0)Bologna FC
Italy > Coppa Italia 2020/2021 > 1. Round
19:30FC Südtirol2:1 (2:0)Sassari Latte Dolce
Japan > J3 League 2020
11:00Vanraure Hachinohe2:3 (0:2)Fujieda MyFC
11:00Grulla Morioka1:0 (0:0)Gamba Osaka II
12:00Fukushima United0:2 (0:1)FC Imabari
12:00Gainare Tottori0:1 (0:0)SC Sagamihara
13:00Blaublitz Akita0:0 (0:0)Kagoshima United
13:00Azul Claro Numazu5:0 (3:0)Cerezo Osaka II
16:00AC Nagano Parceiro1:0 (0:0)Kamatamare Sanuki
16:00Roasso Kumamoto2:0 (1:0)Yokohama S&CC
16:30Kataller Toyama1:2 (1:0)FC Gifu
Kazakhstan > Premier Liga 2020
16:30Tobyl Kostanay1:0 (0:0)FK Okzhetpes
Kosovo > Superliga 2020/2021
21:00KF Arbëria-:-Prishtina KF
21:00FK Drenica-:-Besa Pejë
Malta > Premier League 2020/2021
02:15Valletta FC4:2 (2:1)Birkirkara FC
Mexico > Primera División 2020/2021 Apertura
09:00Club León2:0 (1:0)Pumas UNAM
Mexico > Premier de Ascenso 2020/2021 Grupo B
Club Irapuatođổi lịchCruz Azul Hidalgo
Mexico > Women Liga MX Femenil 2020/2021 Apertura
00:00Deportivo Toluca2:1 (1:1)Club Tijuana
04:00Gallos Blancos1:3 (1:1)UANL Tigres
05:00CF Pachuca3:1 (1:0)Puebla FC
07:00CF Monterrey6:0 (1:0)Mazatlán FC
07:00Santos Laguna1:1Club León
08:00Atlético San Luis2:3FC Juárez
Moldova > Divizia Nationala 2020/2021
20:00Dinamo Auto1:1 (0:1)CS Petrocub
23:00FC Milsami-:-Dacia Buiucani
Morocco > Botola Pro 1 2019/2020
01:15Rapide Oued Zem2:1 (1:0)Hassania US Agadir
03:30FUS de Rabat5:2 (1:0)Olympique de Safi
Netherlands > Eerste Divisie 2020/2021
02:00FC Utrecht (J)0:2 (0:1)NAC Breda
23:45SBV Excelsior-:-SC Telstar
Netherlands > U18 Divisie 1 2020/2021
PEC Zwolleđổi lịchSparta Rotterdam
21:00Feyenoord-:-FC Utrecht
22:30AFC Ajax-:-sc Heerenveen
North Macedonia > Kup na Makedonija 2020/2021 > 1. Round
20:30Vardar Forino1:1 psoVardar Skopje
Norway > 1. Divisjon 2020
01:00Sandnes Ulf0:3 (0:1)Tromsø IL
Paraguay > Primera División 2020 Apertura
06:00Club Nacional1:2 (1:1)River Plate
Peru > Primera División 2020 Apertura
03:30Alianza Lima1:1 (0:0)Universidad Cesar Vallejo
23:00Universidad San Martín-:-Universidad Técnica
Portugal > Primeira Liga 2020/2021
01:45Portimonense SC1:1 (0:1)Paços de Ferreira
Portugal > U23 Liga Revelação 2020/2021
17:00GD Estoril1:1CS Marítimo
23:00Académica de Coimbra-:-Boavista
23:00Os Belenenses-:-Portimonense SC
Romania > Liga 1 2020/2021
01:00Gaz Metan Mediaş1:3 (0:0)Dinamo Bucureşti
Russia > U20 Premier Liga 2020/2021 Groupe A
17:00Arsenal Tula0:0FK Chertanovo
Sweden > Allsvenskan 2020
00:00IF Elfsborg1:1 (1:0)BK Häcken
00:00IK Sirius2:1 (0:0)Falkenbergs FF
00:00Mjällby AIF1:0 (0:0)Örebro SK
00:00Varbergs BoIS1:3 (1:2)Helsingborgs IF
Sweden > Superettan 2020
00:00AFC Eskilstuna0:0 (0:0)Ljungskile SK
00:00GAIS Göteborg1:0 (1:0)Västerås SK
00:00Umeå FC0:6 (0:2)Degerfors IF
Turkey > SüperLig 2020/2021
00:00Fenerbahçe0:0 (0:0)Hatayspor
Uruguay > Segunda División 2020
00:30Tacuarembó3:2 (2:0)Albion
02:45Racing2:3 (2:0)Villa Española
22:15Juventud-:-Atenas
Uzbekistan > Super League 2020
20:00Bunyodkor PFK2:3 (1:1)FC AGMK
21:00Qizilqum Zarafshon-:-FK Mash'al Mubarek
Bạn cũng có thể thích